Sản phẩm học viên Lê Hoàng Hải thiết kế sau khi kết thúc khóa học thiết kế đồ họa tại TPHCM của Việt Tâm Đức theo yêu cầu của giảng viên là bộ ảnh chạy quảng cáo mỹ phẩm của một công ty. Sản phẩm của bạn đã được đánh giá rất cao bởi tính thẩm mỹ.
![Học viên thiết kế đồ họa Học viên thiết kế đồ họa](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/02/250X360-2px.jpg)
![Sản phẩm học viên thiết kế đồ họa Sản phẩm học viên thiết kế đồ họa](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/02/580X400-3px.jpg)
![Học viên thiết kế bộ sản phẩm chạy quảng cáo Học viên thiết kế bộ sản phẩm chạy quảng cáo](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/02/930X180-2.jpg)
![Sản phẩm học viên thiết kế Sản phẩm học viên thiết kế](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/02/970X250-3.jpg)
Việt Tâm Đức chúc các bạn thành công trên con đường mình đã chọn.Các bạn muốn tham gia khóa học thiết kế đồ họa để nâng cao tay nghề hoặc muốn tự tay thiết kế thì hãy nhanh tay đăng ký khóa học tại Việt Tâm Đức để được nhận những ưu đãi khuyến mại.
Xem thêm: