Sản phẩm thiết kế corel draw bằng chất liệu metalize của học viên. Đây là sản phẩm của học viên Vân Anh tại khóa học Corel draw ở TPHCM. Sản phẩm được thiết kế trên phần mềm corel draw bằng chất liệu metalize; và được dùng trong túi trà, túi thuốc; vỉ thuốc; thuốc trừ sâu vì nó có tác dụng chống oxi hóa và bảo quản được lâu.
![Sản phẩm thiết kế corel draw bằng chất liệu metalize của học viên Sản phẩm thiết kế corel draw bằng chất liệu metalize của học viên](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/03/hop-cung.jpg)
![Sản phẩm thiết kế corel draw của học viên Sản phẩm thiết kế corel draw của học viên](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/03/hop-cung1.jpg)
![Sản phẩm của học viên thiết kế bằng corel draw Sản phẩm của học viên thiết kế bằng corel draw](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/03/hop-cung3.jpg)
![Sản phẩm của học viên thiết kế bằng corel draw tại Việt Tâm Đức Sản phẩm của học viên thiết kế bằng corel draw tại Việt Tâm Đức](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/03/hop-cung5.jpg)
![Sản phẩm của học viên thiết kế trong khóa học Corel draw tại Việt Tâm Đức Sản phẩm của học viên thiết kế trong khóa học Corel draw tại Việt Tâm Đức](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/03/hop-cung6.jpg)
![Sản phẩm thiết kế bằng Corel draw trên chất liệu metalize Sản phẩm thiết kế bằng Corel draw trên chất liệu metalize](https://vitadu.edu.vn/wp-content/uploads/2018/03/hop-cung2.jpg)
Nhanh tay đăng ký khóa học Corel draw của Việt Tâm Đức; để mình có thể làm được, và có cơ hội làm việc cho các công ty chuyên thiết kế sản xuất hộp đựng thuốc.
Bạn có bất kỳ thắc mắc liên quan đến khóa học hoặc
Khó khăn về kinh tế cần tư vấn gọi
Thầy Mr Dương “Vui tính”
0982.512.785 Hoặc 02462.97.98.96
Đừng ngại cứ gọi không học không sao